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TRA SACCOS LIMITED

CHAMA CHA USHIRIKA CHA AKIBA NA MIKOPO CHA MAMLAKA YA MAPATO TANZANIA
P.0.BOX 63225, TEL: +255 22 2864556
MOBILE: +255 656 222760, +255 684 557070, +255 743 600075
WEBSITE:http://www.trasaccos.co.tz , EMAIL: credit@trasaccos.co.tz

FOMU YA MAOMBI YA MIKOPO WA PAPO KWA PAPO/DHARURA
(Fomu hii ijazwe kwa herufi kubwa)
(Tafadhali weka alama ya tiki kwenye kisanduku kuonyesha uchaguzi)

A. MAELEZO YA KUZINGATIA

)

1. Maelezo ya Mikopo

1. Mwombaiji wa Mikopo hii anatakiwa kuwa na namba ya simu iliyosajiliwa na huduma za pesa au hamba
ya Akaunti ya benki iliyosajiliwa kwa jina lake ili kurahisisha malipo.

2. Riba ya Mikopo hii ni asilimia moja(1) kwa mwezi kwenye mstari mnyoofu (Straight line method).

3. Mwombaji wa mikopo hii anatakiwa kuambatanisha stakabadhi ya mshahara ya mwezi husika (Current
salary slip).

4. Muda wa marejesho wa mkopo usizidi miezi 6 kwa Mkopo wa Papo na miezi 12 kwa Mkopo wa
Dharura.

5. Kiwango cha mkopo hakizidi TZS. 2,000,000 kwa Mkopo wa Papo kwa Papo na TZS. 8,000,000 kwa
Mkopo wa Dharura.

6. Marejesho ya Mkopo huu yanaweza kuwa kwa kupitia Makato ya mshahara au kwa kuweka Benki
Standing Order kadri ya masharti/utaratibu utakaoshauriwa na Afisa wa Mikopo.

7. lkiwa malipo yanafanyika kwa Benki Standing Order, Mwanachama atalazimika kuambatanisha
(a) Benki Standing Order iliyogongwa muhuri wa Benki pamoja na kuthibitishwa na Mwanasheria
(b) Benki statement ya miezi 2 ya sasa(latest) kutoka kwenye akaunti ya mshahara.

8. Malipo ni ndani ya Masaa 12 ya kazi baada ya kukamilisha taratibu zote za maombi.

B. MAELEKEZO BINAFSI YA MKOPAJI

1. Jina kamili la Mwombayji
O Bwana O Bibi O Bi

Jina La Kwanza Jina La Kati Jina La Ukoo

(Sehemu hii ijazwe na Mkopaji alie nhdani ya Mamlaka ya Mapato)

2. Taarifa za Ajira:

Nambariya Ajira:[  |Kituo[  |TareheyaKuajiiwa:[ ]
Aina ya ajira: © KUDUMU O MKATABA: Kama ni Ajira ya MKATABA, Onyesha kipindi cha Mkataba
Kuanzia Mwisho

3.a Taarifa za kibenki:

Jina la Benki uliofungulia Akaunti: | [Jina la Tawi la Benki: | | Nambari ya Akaunti
ya Benki: | |
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3.b Namba ya Malipo kwa Mtandao wa simu
(iwe imesajiliwa kwa majina yako)

4. Taarifa za Makazi na Mawasiliano:

Sehemu/Eneo Unapoishi: Anuani Yako Ya Posta:

Makazi ya Kudumu:

Mkoa Wilaya Mtaa/Kijiji

I | | | | |
Nambari Ya Simu Ya Mkononi 1: Nambari Ya Simu Ya Mkononi 2:

I | | |
Barua Pepe(Email) NIDA Na.

5. Ndugu wa Karibu(Next of Kin)
NB: Ndugu wa karibu wanaokubalika ni Mwenza(Mume/Mke), Mtoto, Wazazi au Ndugu wa kuzaliwa Pamoja

Na. Jina Kamili Uhusiano Namba ya Simu

1.
2.

6. Taarifa za Kazi/Biashara:

Aina ya Kazi/Biashara | Sehemu ya kazi/Biashara | | Wastani wa kipato kwa
mwezi | Mkoa | | Wilaya | |

C. UNYAMBULISHO WA MKOPO

7. Kiasi cha Mkopo unachoomba: | |+ deni la mkopo unaoendelea
| [ Jumla ya mkopo unaoomba: | |
Kwa maneno:

8. Aina ya mkopo
O (i)Papo kwa Papo O (ii) Dharura

9. Madhumuni ya mkopo
O Ujenzi 0 Kodi ya Nyumba O Unununzi Nyumba/Kiwanja O Matibabu OAda
O Chombo cha usafiri O Biashara 0O Kulipa mkopo kwenye Asasi nyingine O Kilimo/ufugaji O Matumizi Binafsi

Muda wa Marejesho | |(Onesha kwa miezi kama vile miezi 6, 12........ n.k)

Zingatia: Muda wa marejesho wa mkopo usizidi miezi 6 kwa Mkopo wa Papo kwa Papo nha miezi
12 kwa mkopo wa Dharura

D. TAMKO LA MKOPAJI



1. Mimi (majina matatu)

(ambaye ni Mkopaiji katika Mkataba huu nitahusisha mali zangu, warithi wa mali zangu, wamiliki,
wasimamizi na wadhamini ikibidi) nikiwa na akili timamu na bila kushurutishwa na mtu yeyote, nimekubali
kukopeshwa na MKOPESHAJI kiasi cha Mkopo wa Shilingi za kitanzania(kwa tarakimu)

(kwa maneno)

2. Na kwamba nimekubali kulipa kiasi cha mkopo na riba asilimia

3. Na kwamba natakiwa niwe nimerudisha Mkopo pamoja na riba ndani ya kipindi cha miezi

Kama ilivyoainishwa kwenye jedwali la urejeshi mkopo. Nimekubali kulipa kwa kukatwa kwenye
mshahara wangu/Bank Standing Order kiasi cha marejesho kwa muda wa miezi

kwa mujibu wa tarehe ya mshahara wa Mwajiri wangu/tarehe 24
kila Mwezi jumla ya Tsh (pamoja na riba)(kwa tarakimu)
Yaani(kwa maneno)

4. Na kwamba ikiwa Mwajiri au Benki yangu haikuwasilisha makato kwa sababu yoyote ile, nitawajibika
kulipa kiasi cha marejesho kwa kuweka fedha kwenye akaunti za Benki ya Mkopeshaji(Direct Deposit).

5. Na ikiwa nitashindwa kufanya hivyo, MKOPESHAJI atachukua hisa za hiari, akiba na mali zangu kwa
muijibu wa sheria ili kurudisha deni lote , riba ya kawaida pamoja na riba ya adhabu na gharama ambazo
Chama kitaingia kutokana na ufuatiliaji wa ulipaji wa mkopo huu. Na kwamba makubaliano haya
yataendelea kuwa na nguvu dhidi yangu hata kama nitafukuzwa kazi, kuacha kazi au kuhamia taasisi
nyingine.

6. Ninathibitisha kuwa nimesoma kwa makini na kuelewa vipengele na masharti yote ya mkopo huu na
kwamba nimekubaliana nayo na nimetia saini kwa hiari yangu bila kulazimishwa au kushurutishwa na
mtu yeyote.

Saini ya Mkopaji: Tarehe:

NB: MKOPESHAJI - Katika Tamko hili Mkopeshaji ni TRA SACCOS LTD.

E. KWA MATUMIZI YA OFISI TU

11. Uhakiki wa Taarifa za Mwanachama

Jina la Mwanachama | Nambari ya Ajira | Kiingilio(TZS) | Kiwango cha Hisa(TZS) | Kiwango cha Akiba

12. Uchambuzi wa Mkopo

mshahara(TZS) Makato(TZS) Salio Baada ya Makato(TZS) Maoni ya Mchambuzi wa Awali

13. Maamuzi ya Kamati ya Kitaalam

Katika kikao cha Tarehe

kamati imeidhinisha mkopo wa ndugu Wa shilingi(TZS)

Jina na sahihi za wajumbe

1. Meneja sahihi
2. Mkuu Idara ya Mikopo sahihi
3. Afisa Mikopo sahihi




